Labaran Samfura
-
Menene yanayin damuwa na bututun ƙarfe na karkace yayin aikin extrusion
(1) A lokacin aiwatar da extrusion, yawan zafin jiki na rufin bututun karfe yana ci gaba da karuwa yayin da aikin extrusion ya ci gaba. A ƙarshen extrusion, zafin jiki a yankin bangon ciki na rufin kusa da extrusion ya mutu yana da girma, ya kai 631 ° C ....Kara karantawa -
Hanyoyi na dubawa don manyan diamita madaidaiciya madaidaiciya welded bututun ƙarfe
Akwai hanyoyi da yawa don ingantacciyar dubawa na manyan diamita madaidaiciya madaidaiciyar bututun ƙarfe masu walda da bututun ƙarfe, daga cikinsu kuma ana amfani da hanyoyin zahiri. Duban jiki hanya ce da ke amfani da wasu al'amura na zahiri don aunawa ko dubawa. Binciken lahani na ciki a cikin kayan ko manyan-...Kara karantawa -
Maintenance Hanyar manyan diamita madaidaiciya kabu karfe bututu
Madaidaicin bututun karfe, kamar yadda zaku iya fada daga sunan, samfur ne da aka yi da kayan karfe. Ana amfani da bututun ƙarfe madaidaiciya a masana'antu da yawa. Akwai dalilai da yawa da yasa kowa ke son su. Madaidaicin bututun ƙarfe na ƙarfe da bututun ƙarfe Akwai babban bambanci. Na yi imani akwai...Kara karantawa -
Menene hanyoyin tuki na tulin takardan karfe
1. Hanyar tuƙi guda ɗaya (1) wuraren gine-gine. Yi amfani da tulin tulin karfe ɗaya ko biyu azaman ƙungiya, kuma fara tuƙi yanki ɗaya (ƙungiyar) ɗaya bayan ɗaya farawa daga kusurwa ɗaya. (2) Abũbuwan amfãni: Ginin yana da sauƙi kuma ana iya ci gaba da tuƙi. Direban tulu yana da gajeriyar hanyar tafiya kuma i...Kara karantawa -
Me yasa bututun bakin karfe 304 yayi rauni sosai
304 bakin karfe shine bakin karfe austenitic kuma a ka'ida shine samfurin da ba na maganadisu ba. Koyaya, a zahiri samarwa da amfani, ana iya gano cewa 304 bakin karfe yana da ƙarancin maganadisu. Wannan ya faru ne saboda dalilai masu zuwa: 1. Canjin lokaci yayin sarrafawa da ...Kara karantawa -
Ma'auni na bututun ƙarfe don ginin gine-gine da mahimmancinsu a aikace-aikace masu amfani
A fagen gine-gine, bututun ƙarfe, a matsayin muhimmin abu na tsari, ana amfani da su sosai a ayyukan injiniya daban-daban kamar gadoji, manyan gine-gine, da masana'antu. Bututun ƙarfe ba wai kawai suna ɗaukar nauyin ginin ba har ma suna da alaƙa da cikakken kwanciyar hankali da aminci ...Kara karantawa