OCTG Products

  • Drill Collars

    Drill Collars

    Haɗa abin wuya a matsayin ɗaya daga cikin abubuwan kirtani na rawar soja shine matuƙar masana'antu tubulars da ake amfani da su don haƙa ƙasa don samar da nauyi akan bit don hakowa. Ana amfani da shi don haɗawa da bututun rawar soja. Akwai nau'ikan slick da karkace iri-iri musamman. Tsarin masana'antar mu yana da bokan zuwa API spec 7-1. An yi abin wuyan rawar soja da AISI 4145 H ko 4145 H Modified gami da karfe. Bores suna karkatar da su daga hanya ɗaya ba tare da daidaito ba. Duk kwalawar rawar soja ana yin zafi da tauri tsakanin 285 zuwa 341 BHN, w...
  • Bututu Haki Mai Nauyi

    Bututu Haki Mai Nauyi

    Haɗin kai bututu mai nauyi mai nauyi shine yankin canji tsakanin abin wuya da bututun rawar soja. Ba zai iya kawai rage danniya-samuwa a cikin haɗin haɗin gwaninta da bututun bututu ba, amma kuma rage lalacewa akan OD. An yi bututu mai nauyi mai nauyi mai nauyi daga yanki ɗaya na AISI 4145H ƙwaƙƙwaran sanda, cikakken zafi da aka kula, duk kaddarorin jiki sun dace da API spec7 latest edition. HWDP's wear jure juriya m banding daidai ne a kan kayan aikin haɗin gwiwar haɗin gwiwa da tashin hankali na tsakiya. Nau'in maƙarƙashiya...
  • Tubing da Casing Coupling

    Tubing da Casing Coupling

    Casing coupling shine ɗan gajeren bututu da ake amfani da shi wajen haɗa bututun casing guda biyu waɗanda ke da zaren. Haɗin bututu yana da zaren ciki waɗanda aka ƙera don dacewa da zaren waje na dogayen haɗin gwiwa na casing. Haɗin biyu na bututun casing ana murƙushe su zuwa gaba dayan ɓangarorin casing ɗin. Ta hanyar ƙarfinsu ana iya yin su da yawa daga nau'in ƙarfe iri ɗaya kamar kasko. Ana kera duk abubuwan haɗin casing daidai da ƙayyadaddun API 5CT na sabon bugu. Kayayyakin juyin mulkin...