Labaran Kamfani
-
Halayen geometric na ɓangaren bututun ƙarfe mai girman diamita
(1) Haɗin haɗin gwiwa ya dace da walƙiya kai tsaye, kuma baya buƙatar wucewa ta farantin node ko wasu sassan haɗin gwiwa, wanda ke adana aiki da kayan aiki. (2) Idan ya cancanta, ana iya zuba siminti a cikin bututu don samar da abin da aka haɗa. (3) Halayen geometric na ...Kara karantawa -
Halayen gina hanyar argon baka waldi na bakin ciki mai katanga bakin karfe bututu soket
1. Tsarin waldawa baya buƙatar kayan walda (maye gurbinsa ta gefen fadada bututu). Ana shigar da bututun ƙarfe a cikin soket ɗin kayan aikin bututun, kuma an haɗa ƙarshen ɗaukar hoto a cikin da'irar tare da walda ta tungsten argon (GTAW) don narkar da bututun zuwa jiki ɗaya. Kabuwar walda...Kara karantawa -
Amfanin bututun ƙarfe mai hade da rufi don kariya ta wuta
1. Hygienic, ba mai guba, ba fouling, babu microorganisms, da kuma garanti na ruwa ingancin 2. Resistant zuwa sinadaran lalata, ƙasa da marine kwayoyin lalata, cathodic disbondment juriya 3. The shigarwa tsari ne balagagge, m, da sauri, da kuma da Haɗin kai yana kama da galv na yau da kullun ...Kara karantawa -
Yadda za a magance ma'aunin oxide na bututun bakin karfe mai tsafta
Akwai hanyoyin inji, sinadarai, da lantarki don cire ma'aunin oxide na bututun bakin karfe mai tsafta. Saboda rikitaccen ma'aunin oxide na bututun bakin karfe mai tsafta, ba shi da sauƙi a cire ma'aunin oxide a saman, amma kuma don yin surfac ...Kara karantawa -
Yadda Ake Bude Katangar Taro da Sufuri da Kakin Ruwa da aka binne bututun mai a lokacin hunturu
Ana iya amfani da hanyar share ruwan zafi don cire toshewar: 1. Yi amfani da motar famfo 500 ko 400, mita 60 na ruwan zafi a kusan digiri 70 (dangane da girman bututun). 2. Haɗa bututun share waya zuwa kan shuɗin waya. Ya kamata a haɗa bututun mai da ƙarfi...Kara karantawa -
Anti-lalata jiyya na ductile baƙin ƙarfe bututu
1. Rufin fenti na kwalta Ana amfani da murfin fenti don jigilar bututun iskar gas. Preheating da bututu kafin zanen iya inganta manne da kwalta fenti da kuma hanzarta bushewa. 2. Rufin siminti + shafi na musamman Wannan nau'in ma'aunin hana lalata na ciki ya dace ...Kara karantawa