Karkataccen bututu (SSAW) bututun karfe ne mai karkace bututun carbon karfe wanda aka yi da tsiri na karfe a matsayin albarkatun kasa, galibi ana fitar da shi da dumi-dumi, kuma ana walda shi ta atomatik ta hanyar walda mai fuska biyu ta atomatik. An fi amfani dashi a aikin injiniya na samar da ruwa, petrochemical, sunadarai, wutar lantarki, aikin noma Ruwan sufuri a fagage na ban ruwa da gine-gine na birni: samar da ruwa, magudanar ruwa, injiniyan kula da ruwa, sufurin ruwa na ruwa.
Don jigilar iskar gas: iskar gas, tururi, iskar gas.
Yin amfani da gine-gine: ana amfani da shi don tarawa, gadoji, docks, hanyoyi, gine-gine, bututun tulin teku, da sauransu.
Ya kamata a sami wata tashoshi tsakanin tarawar na'urar tara bututun mai waldadi. Faɗin tashar dubawa gabaɗaya kusan 0.5m ne. Nisa na tashar ciyarwa ya dogara da girman kayan da kayan aikin sufuri, gabaɗaya 1.5 ~ 2m. Tsayin tsayin bututun ƙarfe na karkace ba zai wuce 1.2m don aikin hannu ba, 1.5m don aikin injiniya da 2.5m don faɗin faɗin. Misali, don bututun ƙarfe da aka jera a sararin sama, dole ne a sanya dutsen dunnage ko tsiri a ƙarƙashin bututun ƙarfe na karkace, kuma wurin da aka tara ya kamata ya ɗan karkata don sauƙaƙe magudanar ruwa. Kula da ko bututun karfe yana da lebur don kauce wa lankwasawa da nakasar bututun karfe.
Idan an adana shi a sararin sama, tsayin filin simintin ya kamata ya zama kusan 0.3 ~ 0.5m, kuma tsayin yashi ya kamata ya kasance tsakanin 0.5 ~ 0.7m. Ƙarfin bututun welded gabaɗaya ya fi na madaidaicin bututun welded, kuma za a iya amfani da bututun da ya fi kunkuntar don samar da bututu mai walƙiya mai girman diamita, kuma za a iya amfani da blank mai faɗi iri ɗaya don samar da bututu mai walda da shi. daban-daban diamita na bututu. Duk da haka, idan aka kwatanta da madaidaiciyar bututu mai tsayi guda ɗaya, tsayin weld yana ƙaruwa da 40 ~ 100%, kuma saurin samarwa ya ragu. Bayan yanke cikin bututun ƙarfe guda ɗaya, kowane nau'in bututun ƙarfe dole ne a bincika shi sosai a karon farko don bincika kaddarorin injiniyoyi, abun da ke tattare da sinadarai, yanayin haɗin walda, ingancin saman bututun ƙarfe da gyara ta hanyar gwaji mara lalacewa. don tabbatar da cewa fasahar yin bututu ta cancanta. da za a sanya a hukumance a cikin samarwa.
Lokacin aikawa: Oktoba-24-2022