Labarai
-
Bambanci tsakanin bututun tsari da bututun ruwa
Bututun Tsari: Tsarin tube bututun ƙarfe ne na tsarin gabaɗaya, wanda ake magana da shi a matsayin bututun tsari.Ya dace da bututun ƙarfe maras kyau don tsarin gabaɗaya da tsarin injiniya.Mafi na kowa abu shine carbon karfe, wanda za a iya raba iri biyu: talakawa carbon structural ...Kara karantawa -
Cold zana sumul karfe bututu gama yanayin
Cold zana sumul karfe bututu gama yanayin ne kamar haka: Cold gama (hard) BK (+ C) Tubes ba sha zafi magani bin karshe sanyi forming kuma, don haka, da wajen high juriya ga nakasawa Cold gama (Soft) BKW ( +LC) Maganin zafi na ƙarshe yana biye da sanyi dr..Kara karantawa -
Abubuwan buƙatun marufi don bututu marasa ƙarfi
Abubuwan buƙatun marufi na bututu marasa ƙarfi (smls) sun kasu asali zuwa kashi biyu: ɗaya na yau da kullun ne, ɗayan kuma yana lodawa a cikin kwantena iri ɗaya tare da akwatunan juyawa.1. Marufi masu tarin yawa (1) Ya kamata a hana bututun da ba su da kyau su lalace yayin haɗawa da jigilar kaya...Kara karantawa -
Marufi Hanyar anti-lalata karkace karfe bututu
Hanyar tattara kayan bututun anti-lalata: 1. Ƙasar mu ta nuna cewa bututun ƙarfe na anti-lalata ya ɗauki hanyar auna girma.Girman baler ya kamata ya kasance a tsakiyar 159MM zuwa 500MM gwargwadon yiwuwa.Danyen kayan baler na amfani da bel na karfe, kowanne daga cikinsu ...Kara karantawa -
Karfe Tube Weld Cold Crack
Dalilan fashewar sanyi: mutumin da za a yi wa walda a lokacin da za a iya yayyage babban ƙarfin walda a cikin sauƙi a cikin aikin sanyaya taurin kayan walda;Yawan sanyaya walda ya makara don tserewa ragowar hydrogen a cikin walda, atom ɗin hydrogen da aka haɗa da kwayoyin hydrogen zuwa wani ...Kara karantawa -
Yadda za a duba ingancin galvanized karfe bututu?
Akwai nau'ikan bututun ƙarfe maras sumul iri biyu, mai zafi- tsoma galvanizing (zafi-tsoma galvanizing) da kuma galvanizing mai sanyi (electro-galvanizing).Hot-tsoma galvanizing yana da kauri galvanized Layer, wanda yana da abũbuwan amfãni daga uniform rufi, karfi adhesion, da kuma dogon sabis rayuwa.Koyaya, cos ...Kara karantawa